Phản ánh, kiến nghị
Hệ thống đèn đường tại đường Kinh Dương Vương, phường Thuận An, thành phố Huế, bật quá muộn gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông, tình trạng này kéo dài mấy tháng nay rồi, hình ảnh được chụp lúc 18h30 tối ngày 13/10/2021. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
Lượt xem: 154
Ngày gửi: 09:42 14/10/2021
Hạn xử lý: 25/10/2021
Kết quả xử lý
Phường Thuận An

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận An kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND phường đã chỉ đạo Bộ phận Xây dựng – Đô thị kiểm tra thực tế dọc tuyến đường Kinh Dương Vương và một số tuyến đường điện chiếu sáng khác trên địa bàn. Hiện nay đã điều chỉnh lại giờ bật điện vào ban đêm, cụ thể là 18h00 đèn đỏ để nhằm đảm bảo an toàn cho các phương tiện khi tham gia giao thông qua. (Có hình ảnh kèm theo)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 15:36 22/10/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Đoạn đường từ trường Phan Đăng Lưu về Thuận An bật rất trễ. Nhất là vào mùa mưa này rất dễ gây tai nạn, vậy mà chậm trễ mấy tháng này rồi. Kiến nghị vẫn vậy chưa thấy giải quyết. Mùa đông mưa gió tối thui thế này mà bật 6h thì thật khó hiểu
CDTC (1) - 19:35 22/10/2021
Phan Đăng Lưu thì lên xã Phú Dương mà phản ánh.
- 19:37 22/10/2021
Đã phản ánh ngày 8/10 đến nay vẫn chưa được giải quyết
CDTC (1) - 19:45 22/10/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (62)
VNPT Thừa Thiên Huế (43)
VTVcab tại Huế (18)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (10)
Sở Giao thông Vận tải (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hệ thống điện đường khu đô thị mới Green City, phú Mỹ Thượng, xã Phú Mỹ,...
18:05 23/10/2021
Vào lúc 16h59phút ngày 23/10/2021 tại đường Nguyễn Văn Cừ, TP Huế , xe...
17:30 23/10/2021
Ngập úng tại ngã 3 nhà thờ Kim Long gần Bệnh viện Tâm thần Huế, 39 Phạm...
17:18 23/10/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 7150809
Đang truy cập: 3599
Zalo: 0941260505