Phản ánh, kiến nghị
Đèn điện chiếu sáng tắt đỏ chập chờn. Tại ngã ba đường Trường Thi, phường Hương Chữ, thị xã Hương Trà (đối diện nhà số 12 đường Trường Thi) có một cột điện gắn bóng đèn đường cứ tắt đỏ chập chờn làm mất an toàn cho người dân khi tham gia giao thông vào ban đêm. Kính đề nghị cơ quan chức năng tiến hành kiểm tra, xem xét và có biện pháp xử lý kịp thời (sửa chữa hoặc thay thế bóng đèn mới) để đảm bảo an toàn cho người dân; hơn nữa đây là ngã ba rất nguy hiểm. Xin cảm ơn!
1/2
1
2
Lượt xem: 211
Ngày gửi: 01:16 07/11/2021
Hạn xử lý: 18/11/2021
Kết quả xử lý
Phường Hương Chữ

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Chữ đã làm việc với ông Hà Văn Dũng đại diện đơn vị quản lý và sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn, kiểm tra sửa chữa bóng điện chiếu sáng ngã ba đường Trường Thi, phường Hương Chữ.

UBND phường Hương Chữ chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phán ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:19 11/11/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (77)
Công an tỉnh (74)
Công an Thành phố Huế (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
UBND Thành phố Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngôi mộ của nhà văn Phùng Quán, thuộc địa phận phường Thủy Dương, TX Hương...
19:30 28/06/2022
Vào lúc 20h45 ngày 27/06/2022 tại cột đèn tín hiệu giao thông phía bắc...
19:18 28/06/2022
Đèn đường tại số 75/245 Bùi Thị Xuân, phường Thủy Xuân, TP Huế bị hỏng,...
19:17 28/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18959517
Đang truy cập: 5045
Zalo: 0941260505