Phản ánh, kiến nghị
Lần thứ 3 phản ánh đèn chiếu sáng tại đường Phạm Hữu Tâm giao nhau với Nguyễn Khoa Minh (Từ tháng 9/2021) đến nay vẫn chưa được sửa chữa. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 409
Ngày gửi: 18:29 01/12/2021
Hạn xử lý: 10/12/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao đã kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm đã cử nhân viên phụ trách phối hợp với đơn vị chuyên môn đến kiểm tra xác định nguyên nhân là do bị cháy bóng đèn cao áp. Hiện Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao đang rà soát tổng thể hệ thống điện chiếu sáng công cộng trên địa bàn do Trung tâm quản lý để tổng hợp và tiến hành hợp đồng đơn vị chuyên môn sửa chữa thay thế trong quý 4/2021 này.

Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thị xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:41 07/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Lần thứ 4 đề nghị sửa chữa đèn chiếu sáng nhưng không được sửa chữa. Tuy đã hứa nhiều lần, làm người dân mất lòng tin.
CDTC (1) - 18:49 22/12/2021
Theo cơ quan chức năng hứa trong Quý IV sẽ sửa đèn, nhưng nay đã là 28/12/2021 vẫn không thấy sửa chữa.
CDTC (1) - 18:03 28/12/2021
Hết Quý 4 năm 2021 rồi mà đèn đường vẫn chưa đỏ. Cho hỏi HueS đến khi nào thì dửa xong. Hay là để phản ảnh chi vui.
CDTC (1) - 11:36 31/12/2021
Trung tâm IOC đã tiếp nhận các tương tác của Ông/Bà và đã gửi yêu cầu cơ quan xử lý trả lời theo quy định. Trân trọng cảm ơn!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 16:08 31/12/2021
Rà soát bóng đèn cao áp cháy 1 quý mà không xong? Hay là bóng cao áp không có để mua?
CDTC (1) - 11:42 31/12/2021
Kính chào Ông/Bà. Một lần nữa kính mong Ông/Bà hết sức thông cảm cho Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao. Hiện Trung tâm đã rà soát xong toàn bộ hệ thống điện chiếu sáng công cộng bị hư hỏng hoặc cháy bóng do Trung tâm quản lý. Và cũng đã tiến hành hợp đồng đơn vị chuyên môn sửa chữa thay thế, nhưng do địa bàn rộng, cộng với số lượng bóng đèn bị cháy và hư hỏng trên toàn địa bàn quá nhiều nên chưa khắc phục sữa chữa không kịp theo tiến độ. Đơn vị thi công sữa chữa hứa sẽ khắc phục xong toàn bộ hệ thống điện chiếu sáng công cộng trước tết Nguyên đán Nhâm Dần 2022 này. Một lần nữa Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thị xã mong quý Ông/Bà thông cảm và chia sẽ. Trân trọng!
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao - 11:47 13/01/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (77)
Công an tỉnh (74)
Công an Thành phố Huế (15)
Sở Giao thông Vận tải (13)
UBND Thành phố Huế (8)
Công ty cổ phần Đầu tư PITC (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Phản ánh việc người có biểu hiện tâm thần đi xin tiền các quán xá bán hàng...
09:40 07/06/2022
Rà điện ở cầu gỗ Lim sông Hương Huế vào lúc 1h20 sáng 24/5/2022. Mong cơ...
17:01 24/05/2022
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Vào lúc 5h sáng ngày 14/5/2022 tại trước trường THCS Thuận An, đường Thai...
05:11 14/05/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 17 giờ 02 phút ngày 24/06/2022, ô tô mang biển kiểm soát 75B01731...
15:52 29/06/2022
Vào lúc 17 giờ 03 phút ngày 24/06/2022, ô tô mang biển kiểm soát 75A21770...
15:47 29/06/2022
Vào lúc 17 giờ 01 phút ngày 22/06/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G140104...
15:45 29/06/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18972204
Đang truy cập: 11113
Zalo: 0941260505