Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị sửa đường Bùi Thị Xuân đoạn từ Long Thọ đến ngã tư Ngô Hà hay xảy ra tai nạn.
1/2
1
2
Lượt xem: 52
Ngày gửi: 10:27 21/11/2021
Hạn xử lý: 01/12/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Về nội dung phản ánh, Phòng Quản lý Đô thị kiểm tra và trả lời như sau:

Đường Bùi Thị Xuân nằm trong dự án Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) - tiểu dự án Thừa Thiên Huế do Ban QLDA đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) làm chủ đầu tư.

Toàn bộ mặt bằng thuộc tiểu dự án đã được Phòng Quản lý Đô thị bàn giao cho dự án. Tuy nhiên, hiện nay dự án chưa triển khai thực hiện do vướng công tác giải phóng mặt bằng thi công.

Trước mắt, Phòng Quản lý Đô thị đã yêu cầu đơn vị quản lý đường bộ sửa chữa, vá ổ gà tạm đảm bảo an toàn giao thông tại tuyến đường này bằng cấp phối đá dăm gia cố xi măng (đính kèm hình ảnh).

Phòng Quản lý Đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được góp ý trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 14:48 25/11/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Cây to đỗ ra đường tại địa chỉ 147 Thiên Thai, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
08:58 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11281256
Đang truy cập: 50
Zalo: 0941260505