Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị làm rõ đối tượng điều khiển xe ô tô 75C-01528 đã có hành vi cướp tài sản của bà Nguyễn Thị Mười trú ở thôn Liên Bằng, xã Hương Thọ, thị xã Hương Trà trưa ngày 8/8/2019 tại thôn Liên Bằng.
P/s: Hình ảnh trích xuất từ camera
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 3945
Ngày gửi: 06:53 10/08/2019
Hạn xử lý: 20/08/2019
Kết quả xử lý
Công an tỉnh

Kính chào Ông/Bà.

Ngay sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã chỉ đạo Công an Thị xã Hương Trà đã tiến hành xác minh, bước đầu xác định đối tượng điều khiển xe ô tô 75C-015.28 là Trần Xuân Trường, sinh ngày 18/5/1998, trú tại 15/22 Phạm Tu, tổ 7, Khu vực vực 2, Hương Long, TP Huế đã có hành vi trộm 100 bó củi của bà Nguyễn Thị Mười trú ở thôn Liên Bằng, xã Hương Thọ, thị xã Hương Trà vào khoảng 10h45' ngày 8/8/2019 tại thôn Liên Bằng. Hiện công an Hương Trà đang củng cố hồ sơ xử lý theo quy định pháp luật.

Chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:26 12/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Công ab Tỉnh và công an TX Hương Trà làm việc quá tốt
CDTC (1) - 11:05 13/08/2019
đây là người chở thuê. bóc nhầm chủ chứ kp ăn trộm
CDTC (2) - 20:33 17/08/2019
Bóc nhầm mà sao không biết trả lại cho chủ ah
CDTC (3) - 17:18 13/09/2019
Tốt. nhưng mà mất cắp báo ngay ca địa phương . nếu không giải quyết gửi lên tiếp. gửi thế này e rằng dtnm quá tải...
CDTC (4) - 23:38 21/09/2019
quan trọng là loi nói có đi đôi việc làm k , chờ xem
CDTC (5) - 20:51 12/04/2020
nếu lái xe bốc nhầm .thì theo tôi nên nhắc nhở.còn lái xe cố ý thì nên xử phạt thật nghiêm minh .để lái xe khác nữa kg lạm dụng tín nhiệm mà chiếm đoạt tài sản của người khác.
CDTC (6) - 22:47 26/08/2020
tốt
CDTC (7) - 20:45 28/02/2021
củi mà cũng ko tha, hajz
CDTC (8) - 15:27 08/05/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Vietcombank (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3862036
Đang truy cập: 3164
Zalo: 0941260505