Phản ánh, kiến nghị
Quán nước Bà Oanh để bàn ghế ngay trước mặt lối ra vào của cơ quan nhà nước, 87 Nguyễn Huệ, phường Phú Nhuận. Đã nhắc nhở nhiều lần nhưng vẫn tái diễn. Dù đã phản ánh nhiều lần nhưng lực lượng đô thị của phường làm không triệt để, bên cạnh là bảng cấm buôn bán nhưng vẫn diễn ra. Đề nghị làm triệt để để không tiếp diễn tình trạng này nữa.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 92
Ngày gửi: 07:30 31/07/2022
Hạn xử lý: 10/08/2022
Kết quả xử lý
Phường Phú Nhuận

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh UBND phường Phú Nhuận thông báo kết quả xử lý như sau:

Nhận được thông tin phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Tổ đô thị, Công an phường phối hợp với Đội Quản lý đô thị thành phố Huế tiến hành đến vị trí phản ánh lập biên bản thu giữ các tang vật vi phạm để xử lý.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/5
1
2
3
4
5
Ngày xử lý: 09:25 04/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
buổi chiều sau khi thu tất cả xong , tối vẫn xảy ra tình trạng buôn bán chắn ngang cửa lại
CDTC (1) - 09:27 04/08/2022
theo tôi nghĩ. nếu họ làm ko ảnh hưởng gì đến mình thì đừng hất bát cơm của họ mà tội.
CDTC (2) - 21:24 07/08/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Kiến nghị làm nắp đậy che lại mương thoát nước trong hẻm 4 kiệt 187 Nguyễn...
11:23 01/10/2022
Đề nghị thu hồi cột điện cũ tại kiệt 10 tổ dân phố An Lưu, phường Hương...
11:23 01/10/2022
Đề nghị cơ quan liên quan sửa chữa lại vị trí bị hư tại cầu Bán Nguyệt...
11:20 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21820063
Đang truy cập: 3345
Zalo: 0941260505