Phản ánh, kiến nghị
Tại tuyến đường Ông Ích Khiêm, phường Thuận Hòa, vị trí từ số nhà 31-25 đường Ông Ích Khiêm. Phát hiện hệ thống điện nhà nước đi dây hơi thấp, dây điện lộn xộn, chằng chịt trước mặt nhà các hộ dân, tuyến đường này hiện nay có nhiều nhà dân đang xây nhà, việc dây điện bắt ngang thấp, lộn xộn, có một số múi dây điện bị hở sẽ không an toàn, rất nguy hiểm (hình ảnh chụp chiều ngày 6/6/2021). Kính đề nghị cơ quan chức năng cho đi lại đường dây cao lên, bao bọc gọn, cẩn thận gấp, để đảm bảo an toàn cho các hộ dân trên tuyến đường này. Tôi xin trân trọng cám ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 62
Ngày gửi: 14:23 06/06/2021
Hạn xử lý: 16/06/2021
Kết quả xử lý
Viettel Thừa Thiên Huế; FPT Thừa Thiên Huế; VNPT Thừa Thiên Huế; VTVcab tại Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, các đơn vị viễn thông đã tiến hành kiểm tra và xử lý dây cáp tại vị trí phản ánh. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:22 30/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Oki, tạm chấp nhận. Nhưng nhà nước nên sớm có quy hoạch trùng tu thay đổi hệ thống điện, đi hết bằng đường dây điện ngầm. Một đất nước muốn phát triển cần có 1 hệ thống Điện Đường Trường Trạm hiện đại.
CDTC (1) - 10:30 02/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Vietcombank (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3863098
Đang truy cập: 3660
Zalo: 0941260505