Phản ánh, kiến nghị
Ngay trước quán bánh nậm lọc Hạnh tại đường Phó Đức Chính, phường Phú Hội, TP Huế, xe ô tô đậu cả 2 bên lấn chiếm đường gây khó khăn cho các phương tiện giao thông khác. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 84
Ngày gửi: 18:48 27/01/2022
Hạn xử lý: 15/02/2022
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã chỉ đạo Công an thành phố Huế xác minh, kết quả như sau:

Nhận được phản ánh, Công an thành phố Huế sẽ tăng cường kiểm tra, xử lý. Trường hợp phát hiện phương tiện dừng đỗ không sát theo lề đường, ngược chiều lưu thông, gây cản trở, ùn tắc giao thông, Công an thành phố Huế sẽ xử lý nghiêm theo quy định của pháp luật. Đối với các phương tiện được phản ánh, do không xác định được phương tiện nào đỗ trước, phương tiện nào đỗ sau, do đó chưa đủ cơ sở để xác định phương tiện vi phạm.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:51 28/02/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (206)
Công an huyện Quảng Điền (164)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Công an Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16 giờ 32 phút, ngày 04/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F117425...
11:23 10/08/2022
Vào lúc 07 giờ 46 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G118013...
11:19 10/08/2022
Vào lúc 16 giờ 18 phút, ngày 04/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G124266...
11:17 10/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20033700
Đang truy cập: 7541
Zalo: 0941260505