Phản ánh, kiến nghị
Vào 11 giờ 31 phút ngày 04/6/2021, tại đường Dương Khuê, Xuân Phú, xe tải cẩu 75C07174 chặn đường không cho xe cộ lưu thông. Kính mong cơ quan chức năng xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 409
Ngày gửi: 11:37 04/06/2021
Hạn xử lý: 02/07/2021
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được tin phản ánh của quý Ông/Bà, Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã chỉ đạo Công an thành phố Huế kiểm tra, xác minh. Kết quả như sau:

Từ hình ảnh được cung cấp, xác định người điều khiển phương tiện 75C-071.74 vi phạm lỗi: Đỗ xe không sát theo lề đường phía bên phải theo chiều đi (quy định tại điểm e, Khoản 3, Điều 5 Nghị định 100/2019/NĐ-CP). Công an thành phố đã lập hồ sơ, gửi thông báo yêu cầu chủ phương tiện đến làm việc vào ngày 24/6/2021. Tuy nhiên, hiện chủ phương tiện vẫn chưa trình diện tại cơ quan. Công an thành phố sẽ gửi thông báo ngăn chặn kiểm định đối với phương tiện trên tại cơ quan đăng kiểm.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:56 09/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
khó nhỉ, người ta đang bốc/dỡ hàng mà , đường hơi hẹp và không phẳng nên xe cẩu có lấn đường cũng có thể thông cảm
CDTC (1) - 20:53 09/07/2021
tôi rảnh nên cũng trả lời bác nhẹ nhẹ! bác nghĩ là lấn đường hay chiếm đường? nếu lấn sơ sơ thì tôi đâu rảnh để gửi HUES? mỗi lần gửi là cũng cân đo đong đếm lắm chứ! nắng nóng anh làm ăn tôi cũng về với gia đình chứ!
CDTC (3) - 22:13 10/07/2021
Tôi nói vậy, bác không thông cảm thì thôi, cái lý cái tình bác đã cân theo cách của bác rồi. Tôi cũng nhè nhè vậy thôi.
CDTC (1) - 16:13 11/07/2021
lên rú mà sống cho rồi, xe dừng bốc cây cối tý cũng cho lên🤧
CDTC (2) - 11:22 10/07/2021
hahaa! ta ở đây đấy! bốc cây thì xin đường! kiếm xe nhỏ mà bốc! trưa nắng nóng bắt ng ta đi đường khác mà ko nói chi! a nghĩ bản thân a gặp như vậy đi! còn chịu khó nộp phạt nhé! lần sau tiếp tục như vậy đi! tôi cũng sẽ gắng lên rú🤣
CDTC (3) - 22:00 10/07/2021
ông sống quá tệ
CDTC (4) - 18:41 12/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Khoảng trống để thoát nước xuống sông tại kiệt 208 Phan Chu Trinh, phường...
20:34 01/10/2022
Vào khoảng 5h30 tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội buôn bán lấn...
20:08 01/10/2022
Cây xanh đổ nhánh trên mái nhà gây nguy hiểm mỗi khi mưa bão tại 39A Nguyễn...
18:33 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21839872
Đang truy cập: 12687
Zalo: 0941260505