Phản ánh, kiến nghị
Công trình khởi công xây dựng từ tháng 2/2020 đến tháng 7/2020 đã cày ủi nhà tôi bị nát quanh nền và nhà WC đèu bị rạng nát nhiều nơi. Sau thời gian thi công lại bỏ dở, khiến cho khu vực quanh nhà bị ảnh hưởng (vườn lá dứa, cây mít bị thiệt hại, nhà nhiều chỗ bị rạn nứt). Tình hình mùa mưa bão sắp đến và tôi không có đủ điều kiện để tu sửa, yêu cầu kiểm tra và giải quyết. Tại nhà số 7 kiệt 194 Phan Bội Châu, Phường Trường An, Thành phố Huế
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 1563
Ngày gửi: 09:53 20/07/2020
Lý do không tiếp nhận
Kính chào Ông/Bà.
Qua xác minh, thông tin phản ánh này Trung tâm không thực hiện tiếp nhận được.
Lý do: Công trình thoát nước đã làm tới đoạn đường khác không còn thi công gần nhà trong phản ánh. Nên không có căn cứ chứng minh công trình này làm ảnh hưởng nhà dân.
Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1874823
Đang truy cập: 8331
Zalo: 0941260505