Phản ánh, kiến nghị
Tôi xin phản ánh: Không biết thế nào nhưng lửa đang lớn dần, tại sườn núi gần cảng Chân Mây Lăng Cô. Đề nghị cơ quan chức năng rà soát, xử lý. (Trung tâm GSĐHĐTTM đã liên hệ, chuyển thông tin nhanh đến cơ quan chức năng).
1/2
1
2
Lượt xem: 656
Ngày gửi: 13:19 02/06/2019
Hạn xử lý: 11/06/2019
Kết quả xử lý
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh
Kính chào Ông/Bà Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh đã thông tin Công an kiểm tra và trả lời như sau: Đám cháy đó là do dân đốt thực bì, không gây ảnh hưởng, nằm trong tầm kiểm soát của các cơ quan quản lý. Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh. Trân trọng.
Ngày xử lý: 15:28 02/06/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
đề nghị quý cơ quan trả lời nhẹ nhàng hơn. cảm ơn
CDTC (1) - 21:37 02/06/2019
xin lỗi quý cơ quan vì: cháy rừng là hạt kiểm lâm trả lời là thuận hơn đó quý vị. chưa đến mức phải điều tra sự việc....mong quý cấp thông cảm
CDTC (1) - 21:43 02/06/2019
cháy thì phải báo lực lượng chữa cháy kiểm tra chứ còn gì nữa mà thắc mắc.
CDTC (2) - 07:11 04/06/2019
quan trọng là xử lý kịp thời và thông tin chính xác
CDTC (3) - 14:46 09/06/2019
vậy là kịp thời rồi.. dân đốt thực bì nhỏ lẽ vì mới khai thác xong. cho ktra rồi trả lời bạn vậy là nhanh rồi
CDTC (4) - 10:58 25/07/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (65)
VTVcab tại Huế (24)
VNPT Thừa Thiên Huế (19)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phước Vĩnh (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Thi công không đúng kỹ thuật, lắp đặt hố ga (họng thu nước) sai vị trí,...
12:22 17/09/2021
Vào lúc 10h45 ngày 17/9/2021 tại trước cổng bệnh viện Trung ương Huế, đường...
10:54 17/09/2021
Xe ôtô biển kiểm soát 75A04234 đậu đỗ sai vị trí khi đỗ xe ở ngã ba đường...
10:14 17/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5165549
Đang truy cập: 9523
Zalo: 0941260505