Phản ánh, kiến nghị
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu (sát bên trường). Có nguy cơ lan rộng. Mong cơ quan chức năng xử lý. Ảnh chụp lúc 11 giờ 30 phút ngày 23/6/2021.
Lượt xem: 1856
Ngày gửi: 11:49 23/06/2021
Hạn xử lý: 02/07/2021
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Ngay sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố đã tiến hành xác minh, xử lý ngay.

Qua xác minh, đám cháy xảy ra khoảng 11h30 ngày 23/6/2021 tại phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu (sát bên trường). Đám cháy xảy ra nhanh, gây cháy lan nhiều đám cỏ dại, rác xung quanh diện tích khoảng 100 mét vuông, không thiệt hại nhiều. Hiện đám cháy đã được dập tắt, Công an phường An Cựu và An Tây đang tiếp tục theo dõi, dập tắt các đám tro còn lại phòng ngừa lửa bùng phát.

Công an cảm ơn tinh thần phản ánh của người dân. Trong thời gian tới, khi phát hiện đám cháy, người dân vui lòng nhanh chóng gọi đường dây nóng 114 hoặc báo ngay cho Công an phường, UBND phường nơi gần nhất để kịp thời xử lý đám cháy.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 08:00 24/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
xây nhà trái phép ở đường Xuân Diệu
CDTC (1) - 11:37 24/06/2021
trường hợp khẩn cấp thấy cháy sao k gọi 114 liền mà đăng lên đây làm gì nhỉ,
CDTC (2) - 11:46 24/06/2021
người ta biết Hue-s hơn là 114 đó bạn.
CDTC (6) - 16:11 24/06/2021
CDTC (2), tôi cũng nghĩ như bạn
CDTC (12) - 20:52 11/07/2021
chỉ cảnh báo thôi cần gì phải 114 bạn ?
CDTC (3) - 14:13 24/06/2021
Cháy - thì gọi 114 hoặc Công an phường để xử lý ngay. Chứ đưa lên Hues thì chắc cháy hết rồi cơ quan mới nhận tin.
CDTC (4) - 14:27 24/06/2021
đồng ý phản hồi
CDTC (9) - 14:53 25/06/2021
hiện tại ngay cổng cơ quan chúng tôi là Ban Quản lý khu kinh tế , công nghiệp tỉnh, số 37 Nguyễn Huệ có chiếc xe ô tô 7 chỗ ngồi biển số 75A 02289 đậu đổ gần cả tuần nay rồi, không biết chủ xe ở đâu để liên hệ, vậy mong quí cấp giúp chúng tôi Giải Phóng chiếc xe này trả lại mặt bằng thông thoáng cho nhân viên đi làm hàng ngày được thuận tiện cũng là giúp đường thông hè thoáng...Trong lúc chờ đợi xin cảm ơn trước.
CDTC (7) - 17:24 24/06/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 08:40 25/06/2021
mỗi người dân cần có trách nhiệm PCCC trong mùa nắng nóng 🔥 này.
CDTC (8) - 17:44 24/06/2021
cháy thì gọi 114 luôn đi, sống ảo vừa thôi
CDTC (9) - 14:52 25/06/2021
họ quên số thì làm sao biết mà gọi
CDTC (6) - 19:14 25/06/2021
..
CDTC (10) - 21:12 25/06/2021
..hi hi
CDTC (10) - 21:12 25/06/2021
sắp tới nạn cháy sẽ rất nhiều cho nên mn chúng ta nên cảnh giác cao độ và báo ngay cho cơ quan chức năng kịp thời xử lý ạ việc nào khẩn gấp mình xử lý nhanh gọn ạ
CDTC (11) - 22:04 25/06/2021
Trang:12
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Vietcombank (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3862579
Đang truy cập: 3389
Zalo: 0941260505