Phản ánh, kiến nghị
Vì sao chuồng bò ở lô C5.40 KQH An Hòa gây ô nhiễm đến khu dân cư và đã có văn bản di dời và nhiều người phản ánh mà không thấy giải quyết dứt điểm gây ô nhiễm đến những họ dân sống quanh đó.....
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 313
Ngày gửi: 08:06 10/07/2021
Hạn xử lý: 21/07/2021
Kết quả xử lý
Phường An Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo công chức địa chính xây dựng phối hợp tổ quản lý đô thị kiểm tra, yêu cầu hộ dân khắc phục vấn đề vệ sinh môi trường, sử dụng đất đúng mục đích được giao không nhốt trâu bò trong khu dân cư. (Đính kèm Biên bản)

UBND phường cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian đến.

Trân trọng.

 

File đính kèm:
Ngày xử lý: 16:29 16/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
vậy biên bản ngày 11 tháng 5 năm 2021 của chủ tịch phường an hòa là không có có hiệu lực nếu cơ quan làm vậy là quá bao che cho ông này quá nhiều
CDTC (1) - 20:43 16/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (262)
Công an huyện Quảng Điền (62)
Viettel Thừa Thiên Huế (13)
Công an Thành phố Huế (6)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 17 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F158934...
10:32 12/08/2022
Vào lúc 09 giờ 07 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H126206...
10:26 12/08/2022
Vào lúc 09 giờ 04 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H114077...
10:22 12/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20085463
Đang truy cập: 13163
Zalo: 0941260505