Phản ánh, kiến nghị
Kính đề nghị cho nhà thầu đậy nắp đan mương thoát nước ở đoạn đường Tỉnh lộ 10A, từ đoạn xóm 3 đến xóm 5 đi qua thôn An Lưu, xã Phú Mỹ. Công trình thi công mương thoát nước đã lâu, đến giai đoạn hoàn thiện nhưng đã gần 1 tuần kể từ ngày đổ giằng trên mương thoát nước phía nhà thầu vẫn chưa tiến hành đậy nắp đan gây nguy hiểm cho các cháu nhỏ chơi đùa ở đây dễ xảy ra té ngã. Tuy chưa có sự việc nghiêm trọng nhưng nguy cơ xảy ra tai nạn nguy hiểm. Nên mong quý ban lãnh đạo chỉ đạo cho nhà thầu đậy nắp đan lại, ảnh chụp ngày 20/9/2022. Xin chân thành cảm ơn!
1/2
1
2
Lượt xem: 15
Ngày gửi: 15:40 20/09/2022
Hạn xử lý: 29/09/2022
Kết quả xử lý
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Thừa Thiên Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng công trình giao thông Thừa Thiên Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Qua kiểm tra, khu vực được phản ánh thuộc dự án Đường phía Tây phá Tam Giang – Cầu Hai (đoạn Phú Mỹ - Phú Đa) do Ban QLDA Đầu tư xây dựng công trình giao thông làm chủ đầu tư. Sau khi nhận được phản ánh, cán bộ tư vấn giám sát đã phối hợp với đơn vị thi công để xử lý nhằm đảm bảo an toàn cho người tham gia giao thông.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 10:49 22/09/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (146)
Phòng Cảnh sát Giao thông (65)
Công an Thành phố Huế (22)
(17)
(14)
(11)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tại tuyến đường Lương Nhữ Hộc từ nhà số 2 đến số nhà 20, phường An Tây,...
10:46 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 02 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D139655...
10:02 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 01 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G114522...
10:01 29/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21756298
Đang truy cập: 5676
Zalo: 0941260505