Phản ánh, kiến nghị
Trước số nhà 31 Lê Đại Hành-phường Tây lộc tồn tại một chợ tự phát buôn bán sai quy định, lần chiếm lòng lề đường, rất ô nhiễm, tanh hôi cả một đoạn đường. Mong quý cơ quan sớm giải quyết vì một thành phố Huế sạch đẹp. Cám ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 566
Ngày gửi: 09:10 06/06/2021
Hạn xử lý: 16/06/2021
Kết quả xử lý
Phường Tây Lộc

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Tây Lộc kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo các lực lượng liên quan ra quân đảo bảo trật tự đô thị, trật tự an toàn giao thông trên địa bàn phường, đặc biệt các tuyến đường xung quanh chợ Tây Lộc. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 16:14 08/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
ủa sao mùa hè mà trong ảnh anh công an vs mấy ng xung quanh chơi áo quần thu đông vây ?????
CDTC (1) - 16:16 08/06/2021
Hình ảnh mang tính chất minh hoạ. Hình ảnh được chụp vào mùa đông ❄️ rét buốt năm ngoái được sử dụng.
CDTC (2) - 16:21 08/06/2021
Công tác đảm bảo trật tự đô thị là công tác thường xuyên của lực lượng tổ đô thị và công an phường, các trường hợp buôn bán trên lòng đường vỉa hè là các hành vi vi phạm. Các hành vi đó nếu bị phát hiện sẽ bị xử lý theo quy định.
Phường Tây Lộc - 16:24 08/06/2021
Xin thông tin thêm đến các Ông/Bà, thời gian vừa qua các lực lượng chức năng địa phương tập trung cho công tác phòng chóng dịch nên ảnh hưởng nhiều đến thời gian xử lý trật tự đô thị.
Phường Tây Lộc - 16:30 08/06/2021
xử lý chợ tự phát tụ tập đông ng cũng là 1 trong các nhiệm vụ chống dịch. Trân trọng
CDTC (1) - 16:33 08/06/2021
vấn đề là hình ảnh hình như được chụp từ mùa đông năm ngoái thì phải. sao mùa hè mà người dân và công an lại mang đồ ấm như vậy?
CDTC (7) - 18:10 13/06/2021
đèn giao thông tại ngã tư lang xá cồn không đỏ nhiều ngày gây nguy hiểm đến tính mạng người tham gia giao thông
CDTC (3) - 18:32 08/06/2021
cái nớ phảu gửi phản ánh chơ nói ở đây là xử lý đâu
CDTC (1) - 19:26 08/06/2021
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra và xử lý thông tin phản ánh của Ông/bà. Trân trọng./.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 08:33 09/06/2021
Kính đề nghị Quý phường Tây Lộc xử lí dứt điểm việc lấn chiếm buôn bán, che dù ☔️ của đường ĐẠM PHƯƠNG vào các buổi sáng, gây ách tắt giao thông, tụ tập đông người, ảnh hưởng trong việc phòng chống Covid.
CDTC (2) - 22:21 08/06/2021
Thành Uỷ Huế mới ra Nghị quyết số 05-NQ/TU có nội dung về xây dựng nếp sống văn minh đô thị. Người đứng đầu các cơ quan, đơn vị, địa phương nêu gương, nghiêm túc thực hiện nếp sống văn minh đô thị và phải chịu trách nhiệm nếu để xảy ra sai phạm trong cơ quan, đơn vị, địa phương mình quản lí.
CDTC (2) - 22:35 08/06/2021
cho tôi hỏi hue-s, tại sao bình luận của tôi lại ko đc công khai vậy
CDTC (4) - 23:13 08/06/2021
chắc quá nhạy cảm đó ạ.
CDTC (2) - 08:25 09/06/2021
CA Phường và Trật tự đô thị phường phải xử lí dứt điểm tình trạng lấn chiếm đường phố tại các tuyến đường xung quanh chợ Tây Lộc, để đảm bảo tuyến phố văn minh; đảm bảo sự cạnh tranh lành mạnh giữa các tiểu thương Chợ Tây Lộc đã nộp thuế, thuê lô kiôt chợ để kinh doanh.
CDTC (2) - 08:37 09/06/2021
sáng 6h đến 8h vẫn đông và kẹt ,rất ô nhiễm ,nước tanh hôi tràn ra đường .Xe đô thị đi qua thì như cũ .🤔😣🤔😣31 lê đại hành .
CDTC (5) - 09:31 11/06/2021
Trang:12
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (275)
Công an huyện Quảng Điền (62)
Viettel Thừa Thiên Huế (13)
Công an Thành phố Huế (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tại tuyến đường kiệt 121 Địa Linh, Phường Hương Vinh, TP Huế, đã tiến hành...
08:05 12/08/2022
Các loại dây điện, dây cáp quang không được treo, cố định mà sà xuống thấp,...
06:46 12/08/2022
Kính gởi các cơ quan quản lý. Hiện nay trên tuyến đường Phan Kế Toại, Phường...
05:56 12/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20084511
Đang truy cập: 12982
Zalo: 0941260505