Phản ánh, kiến nghị
Tình hình dịch bệnh diễn biến phức tạp đã có quy đinh hạn chế tập trung đông người, tại khu vưc chợ tự phát đường Nguyễn Lộ Trạch vẫn tập trung mua bán đông đúc, không có người quản lý, dễ phát sinh dịch bệnh. Mong chính quyền sớm xử lý để đảm bảo công tác phòng chóng dịch. Ảnh chụp vào lúc 7 giờ 45 phút ngày 16/5/2021.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 840
Ngày gửi: 08:29 16/05/2021
Hạn xử lý: 26/05/2021
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường cử lực lượng trật tự đô thị, Công an phường thường xuyên kiểm tra công tác phòng chống dịch Covid tại tuyến đường này, nhắc nhở việc đeo khẩu trang và tại 01 vị trí không được tập trung quá 10 người. Tuy nhiên, trên tuyến đường này lưu lượng người tham gia giao thông đông. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/5
1
2
3
4
5
Ngày xử lý: 09:28 18/05/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
ok các đồng chí
CDTC (1) - 11:40 18/05/2021
theo ảnh, tôi thấy người bán còn ngồi bán tức sẽ có người mua, rồi tình trạng lấn chiếm,tụ tập còn tiếp diễn. Đề nghị cơ quan chức năng cương quyết xử lý
CDTC (2) - 10:14 22/05/2021
vài ngày rồi ng dân lại tụ tập bán buôn. cũng vì miếng cơm thôi.
CDTC (3) - 14:26 22/05/2021
ngày sau rồi cũng phi ra lại thôi :3
CDTC (4) - 07:55 24/05/2021
ok 👌👌👌
CDTC (5) - 22:04 24/05/2021
Những người này đa số vất vả lắm, tranh thủ bán nhanh vì không có lô trong chợ... nếu không cho thì họ không biết bán ở đâu, mà đây là miếng cơm hằng ngày của họ
CDTC (6) - 23:12 29/05/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (38)
FPT Thừa Thiên Huế (31)
VNPT Thừa Thiên Huế (25)
VTVcab tại Huế (18)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
Công an tỉnh (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Vietcombank (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường Nguyễn Chí Thanh đoạn từ Toà án huyện Quảng Điền đến Quảng Thọ mới...
08:05 11/06/2021
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đường xuống cấp nhiều hố voi nằm rãi rác trên đường Trưng Nữ Vương đoạn...
19:27 12/06/2021
Đèn năng lượng mặt trời trên tuyến đường tỉnh lộ 6 từ thị trấn Phong Điền...
19:21 12/06/2021
Vào lúc 17h04 ngày 12/06/2021 xe ô tô mang BKS 75A 02344 đang đỗ xe trái...
18:47 12/06/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 1873568
Đang truy cập: 7536
Zalo: 0941260505