Phản ánh, kiến nghị
chiều mồng 4 tết bãi gom rác của môi trường đô thị vẫn như ngày hôm qua(trước nhà 44 Phan chuTrinh ,p.Trường an ), Tôi có hỏi công nhân đang thu gom rác thì công nhân đó trả lời sếp chỉ đạo sao thì làm vậy, đúng là như thế Lãnh đạo nói sao thì công nhân chấp hành như thế, mình không trách được, bởi vậy ngày mai Tôi sẽ nhờ Báo chí lên tiếng giùm thôi, vì người dân thấp cổ bé họng thì làm sao nói được ,Tôi xin được trích dẫn một đoạn câu nói của Chủ tịch Hồ Chí Minh nói về cán bộ :... Cán bộ là người đầy tớ của dân , nếu như Bác Hồ còn thì không có tình hình như thế này,các cán bộ hiện nay đang học tập Tư tưởng đạo đức của Chủ tịch Hồ Chí Minh , theo cá nhân Tôi thì hơi khó, nếu được như Bác Hồ thì người dân được ấm no hạnh phúc , tiếp nhận phản ánh của người dân không biết khi nào mới giải quyết, phải giải quyết qua bao nhiêu quy trình, ngày mai Tôi sẽ nhờ Báo chí T.Ư và địa phương giúp đỡ thôi- Tôi xin chân thành cảm ơn Trung tâm xử lý Thông tin của Huế s đã chuyển nội dung phản ánh của Tôi đến cơ quan giải quyết nội dung phản ánh của Tôi ( Tôi gởi ảnh chụp chiều mồng 4 tết lúc 17h20 )
1/2
1
2
Lượt xem: 13
Ngày gửi: 22:28 25/01/2023
Lý do không tiếp nhận
Chào Ông/Bà. Trung tâm có nhận được thông tin phản ánh của Ông/Bà, tuy nhiên qua kiểm tra nội dung phản ánh đã được Ông/Bà gửi vào ngày 21/01/2023 hiện phản ánh đang trong thời hạn xử lý. Ông/Bà vui lòng theo dõi kết quả xử lý trên Hue-S.
Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ Trung tâm theo số điện thoại Tổng đài 19001075 để được hướng dẫn thêm.
Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh tỉnh Thừa Thiên Huế.
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Xã Hương Bình (100%)
(100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hiện chung cư Hương Sơ A1, đường Tản Đà, phường Hương Sơ, cứ 1 đến 2 ngày...
19:05 06/02/2023
Hiện nay ở tầng 6 CT2 chung cư Aranya, phường Xuân Phú không có điện dọc...
19:04 06/02/2023
Vào lúc 17h36p ngày 06/02/2023, xe máy BKS 74D124106 sử dụng điện thoại...
18:36 06/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25032191
Đang truy cập: 34896
Zalo: 0941260505