Phản ánh, kiến nghị
Cháy rừng lớn ở tại thôn Hưng Long - Thượng Hoà, xã Phong Hiền, huyện Phong Điền. Đường từ thị trấn Phong Điền về Vị trí cách khu công nghiệp Phong Điền 3km. Kính đề nghị tăng cường đội chữa cháy giúp.Trân trọng!
Lượt xem: 1207
Ngày gửi: 14:52 29/06/2019
Hạn xử lý: 09/07/2019
Kết quả xử lý
Công an tỉnh

Kính chào Ông/Bà. 

Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Công an tỉnh đã triển khai lực lượng Cảnh sát phòng cháy chữa cháy, huy động nhiều xe chữa cháy và cán bộ chiến sỹ đến hiện trường phối hợp cùng lực lượng tại chỗ gồm công an huyện, lực lượng kiểm lâm, lực lượng dân quân và người dân xung quanh tham gia chữa cháy rừng. Đến 17h50' cùng ngày đám cháy được dập tắt hoàn toàn. Thống kê ban đầu, thiệt hại khoảng 18 ha rừng tràm, keo tái sinh của xã Phong Hiền. Nguyên nhân đang được cơ quan chức năng điều tra làm rõ.

Chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:02 30/06/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
người phản ánh này phải vào chửa cháy khi đó mới bình luận phản ánh. chứ cứ ngồi iên mà bấm bấm phản ánh thì ai là người góp sức để chữa cháy
CDTC (1) - 17:24 30/06/2019
Đồng ý với ý kiến trên
CDTC (2) - 19:44 01/07/2019
trang đô thị thông minh này là trang tổng hợp cơ bản nhất của tỉnh, các vấn đề phản ảnh sẽ được tiếp thu và giải quyết ngay, nên có gì mọi người cứ trao đổi ở đây.
CDTC (3) - 06:44 02/07/2019
trang đô thị thông minh này là trang tổng hợp cơ bản nhất của tỉnh, các vấn đề phản ảnh sẽ được tiếp thu và giải quyết ngay, nên có gì mọi người cứ trao đổi ở đây.
CDTC (3) - 06:44 02/07/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Vietcombank (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển Cụm Công nghiệp thành phố Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3863691
Đang truy cập: 3909
Zalo: 0941260505