Phản ánh, kiến nghị
Cháy ở đoạn đường tránh, gần khúc rẽ lên nghĩa trang phía Bắc nhưng chưa thấy có cơ quan chức năng nào xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 431
Ngày gửi: 17:16 28/06/2020
Hạn xử lý: 08/07/2020
Kết quả xử lý
Công an tỉnh

Kính chào Ông/Bà.

Ngay sau khi nhận được tin phản ánh của quý Ông/Bà, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thị xã Hương Trà xác minh, kết quả như sau:

Tại thời điểm lực lượng Công an đến hiện trường, đám cháy đã được người dân dập tắt. Qua xác minh, địa điểm trên xảy ra cháy 30m2 thực bì (lá cây, rác,....). Hiện Công an thị xã Hương Trà đang xác định nguyên nhân cháy.

Công an tỉnh cám ơn ý kiến phản ánh của người dân. Trong thời gian tới, khi phát hiện đám cháy người dân vui lòng gọi đến đường dây nóng 114 (chữa cháy và cứu hộ cứu nạn) để thông báo lực lượng chữa cháy có mặt kịp thời tại hiện trường.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 18:49 28/06/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Cháy mà báo Huế -S nữa trời nã
CDTC (1) - 21:57 28/06/2020
Chứng tỏ Hue-S có uy tín
CDTC (5) - 11:59 29/06/2020
Thua học sinh tiểu học còn biết 114.
CDTC (2) - 07:09 29/06/2020
Haha
CDTC (3) - 10:52 29/06/2020
nếu đám cháy nhỏ thì có thể hỗ trợ dập tắt, báo HueS xử lý k kịp cháy lan rộng thì khổ, tốt nhất gặp cháy alo 114 liền.
CDTC (4) - 11:42 29/06/2020
ok. Thống nhất ý kiến của Bác.
CDTC (2) - 12:40 29/06/2020
Thay vì phản ánh Hue -S thì mình có thể chạy đến gần đó báo cq chức năng hoặc hô hào huy động bà con ở gần đó
CDTC (6) - 13:11 29/06/2020
Báo cho công an nơi gần nhất.
CDTC (7) - 07:59 05/07/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (298)
Phòng Cảnh sát Giao thông (88)
Công an Thành phố Huế (41)
(17)
(10)
(9)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Khoảng trống để thoát nước xuống sông tại kiệt 208 Phan Chu Trinh, phường...
20:34 01/10/2022
Vào khoảng 5h30 tại kiệt 27 Nguyễn Công Trứ, phường Phú Hội buôn bán lấn...
20:08 01/10/2022
Cây xanh đổ nhánh trên mái nhà gây nguy hiểm mỗi khi mưa bão tại 39A Nguyễn...
18:33 01/10/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21839001
Đang truy cập: 12377
Zalo: 0941260505