Phản ánh, kiến nghị
Cây to đổ ra đường tại địa chỉ 147 Thiên Thai, TP Huế. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra xử lý để người dân đi lại an toàn.
1/2
1
2
Lượt xem: 210
Ngày gửi: 08:58 09/12/2021
Hạn xử lý: 20/12/2021
Kết quả xử lý
Phường An Tây

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh,  UBND phường An Tây đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được thông tin phản ánh, UBND phường đã tiến hành tỉa cành, hạ cây đổ (kèm theo ảnh) tại địa chỉ 147 Thiên Thai.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

 

 

1/2
1
2
Ngày xử lý: 08:12 22/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (25)
Viettel Thừa Thiên Huế (10)
FPT Thừa Thiên Huế (5)
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) (5)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
UBND Thành phố Huế (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 40 phút, ngày 15/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H157309...
14:45 19/08/2022
Đèn tín hiệu giao thông ở đường 2/9 giao với đường Nguyễn Tất Thành thuộc...
14:07 19/08/2022
Vào lúc 09 giờ 32 phút, ngày 15/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75B143425...
13:37 19/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20285088
Đang truy cập: 1489
Zalo: 0941260505