Phản ánh, kiến nghị
Cây vú sữa ở ngã tư Đinh Tiên Hoàng - Hàn Thuyên khô chết hơn hai tháng nay không thấy công ty cây xanh đốn chặt. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý.
Lượt xem: 304
Ngày gửi: 10:50 02/12/2021
Hạn xử lý: 13/12/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính Chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế đã tiến hành chặt hạ cây vú sữa tại ngã tư đường Đinh Tiên Hoàng và Hàn Thuyên vào sáng ngày 03/12/2021 (Có đính kèm hình ảnh).

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế chân thành cảm ơn Ông/Bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:53 07/12/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Cám ơn quý cơ quan đã xử lý rất nhanh
CDTC (1) - 11:54 07/12/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (25)
Viettel Thừa Thiên Huế (10)
FPT Thừa Thiên Huế (5)
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh) (5)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
UBND Thành phố Huế (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 40 phút, ngày 15/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H157309...
14:45 19/08/2022
Đèn tín hiệu giao thông ở đường 2/9 giao với đường Nguyễn Tất Thành thuộc...
14:07 19/08/2022
Vào lúc 09 giờ 32 phút, ngày 15/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75B143425...
13:37 19/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20284865
Đang truy cập: 1451
Zalo: 0941260505