Phản ánh, kiến nghị
Tôi Nguyễn Xuân Hiệp, số điện thoại 0945455555, là chủ nhà số 61 Bến nghé, phường Phú Hội, thành phố Huế. Trước mặt nhà tôi có trồng một cây Phượng rất vướng và bất tiện cho lối ra vào nhà. Tôi đề nghị cơ quan có thẩm quyền giải quyết vấn đề trên. Nguyện vọng: trồng lại cây giữa 2 nhà. Xin cám ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 267
Ngày gửi: 09:19 07/12/2021
Hạn xử lý: 16/12/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế
Kính Chào Ông/Bà.
 
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm công viên cây xanh Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:
 
Việc di dời cây xanh hiện không nằm trong quyền hạn của Trung tâm công viên cây xanh Huế. Trung tâm đã liên hệ, làm việc với chủ nhà và hướng dẫn các quy trình, thủ tục để gửi đến các cấp có thẩm quyền cho phép thực hiện di dời cây xanh.
 
Trung tâm công viên cây xanh Huế chân thành cảm ơn Ông/Bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.
 
Trân trọng.
Ngày xử lý: 19:11 15/12/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (73)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (9)
Sở Giao thông Vận tải (6)
FPT Thừa Thiên Huế (6)
Phòng Cảnh sát Giao thông (4)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 20 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H146808...
09:28 18/08/2022
Vào lúc 10 giờ 03 phút, ngày 14/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H167923...
09:28 18/08/2022
Vào lúc 09 giờ 24 phút, ngày 12/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H136033...
09:15 18/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20242150
Đang truy cập: 14088
Zalo: 0941260505