Phản ánh, kiến nghị
Tại đối diện nhà số 249 đường Tăng Bạt Hổ, Tp Huế hiện có 2 cây gỗ to đang cháy ngầm mấy ngày chưa tắt, mà mùa này nắng nóng như vậy dễ xảy ra cháy. Kính mong cơ quan chức năng xử lý.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 214
Ngày gửi: 13:11 13/07/2021
Hạn xử lý: 22/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Tây Lộc

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Tây Lộc đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường chỉ đạo tổ đô thị phối hợp với công an phường kiểm tra, địa điểm này là khu đất trống do người dân đốt rác nên cháy lan sang. Lực lượng công an, đô thị và người dân chung quanh đã cùng dập tắt đám cháy. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường cám ơn sự phản ánh kịp thời của Ông/Bà, rất mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian đến.

Trân trọng!

 

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:24 16/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
một việc nhỏ như vậy huy động bà con xung quanh làm cũng dc thôi, chuyện gì cũng phản ảnh lên
CDTC (1) - 07:14 17/07/2021
đúng rãnh luôn . lấy ít nước ra mà dội . phản ảnh lên nó cháy hết khu đó rồi mới có người tới dọn
CDTC (2) - 11:37 17/07/2021
quá rãnh
CDTC (3) - 18:17 20/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (208)
Công an huyện Quảng Điền (62)
Viettel Thừa Thiên Huế (13)
Công an Thành phố Huế (6)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 47 phút, ngày 05/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G142764...
10:47 12/08/2022
Vào lúc 11 giờ 48 phút, ngày 05/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F179818...
10:45 12/08/2022
Vào lúc 17 giờ 00 phút, ngày 10/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75E123307...
10:41 12/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20085644
Đang truy cập: 13213
Zalo: 0941260505