Phản ánh, kiến nghị
Tại địa chỉ 02 Nguyễn Trãi, phường Thuận Hoà, Thành phố Huế cành cây gãy đổ vào nhà dân gây nguy hiểm cho người dân. Kính mong cơ quan chức năng sớm kiểm tra, xử lý. Xin cảm ơn
1/2
1
2
Lượt xem: 47
Ngày gửi: 14:26 08/08/2022
Hạn xử lý: 18/08/2022
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Trung tâm đã cho kiểm tra và cắt mé cành cây gãy đổ tại số 2 Nguyễn Trãi vào ngày 10/8/2022. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

Ngày xử lý: 09:45 11/08/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
còn quá nhiều cành đổ qua mái nhà. cần xử lý cắt bỉ luôn ạ.
CDTC (1) - 09:46 11/08/2022
Kính gửi: Quý Ông/Bà Khu vực nội thành, trong đó có đường Nguyễn Trãi, nằm trong kế hoạch cắt mé cây phòng chống bão lụt năm 2022 của Trung tâm Công viên Cây xanh Huế. Trung tâm sẽ cắt mé tuyến đường này trong thời gian tới. Trân trọng./.
Trung tâm Công viên cây xanh Huế - 08:11 12/08/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (715)
Phòng Cảnh sát Giao thông (83)
FPT Thừa Thiên Huế (25)
Công an huyện A Lưới (18)
Công an Thành phố Huế (18)
VTVcab tại Huế (14)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 11 giờ 13 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G110819...
11:13 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 12 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G121751...
11:12 09/12/2022
Vào lúc 11 giờ 10 phút, ngày 09/12/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75G145649...
11:10 09/12/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 23754625
Đang truy cập: 1169
Zalo: 0941260505