Phản ánh, kiến nghị
Cây chết khô treo ngang trụ điện đối diện số nhà 13 kiệt 3 đường Vạn Xuân, phường Kim Long. Kính mong điện lực về xử lý. Xin chân thành cảm ơn.
Lượt xem: 15
Ngày gửi: 12:43 13/10/2021
Hạn xử lý: 22/10/2021
Kết quả xử lý
Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được thông tin phản ánh, Điện lực Bắc Sông Hương đã bố trí nhân lực và phương tiện đến địa chỉ số 13 kiệt 3 đường Vạn Xuân, phường Kim Long:

Tại hiện trường, Điện lực đã thực hiện phát quang triệt để 01 cây xanh bị khô héo đang chạm vào đường dây bọc hạ thế nhằm đảm bảo cung cấp điện an toàn, liên tục và ổn định cho quý khách hàng

(Kèm hình ảnh đã xử lý)

Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

Ngày xử lý: 08:23 22/10/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (104)
Công an tỉnh (48)
VTVcab tại Huế (31)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
Phường Phú Bài (18)
UBND Thành phố Huế (18)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Liên đoàn lao động tỉnh (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Bình Tiến (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Quán Hotto tại 14 Đinh Tiên Hoàng để xe lấn chiếm lối đi bộ. Kính chuyển...
09:44 09/12/2021
Tôi xin phản ánh tình trạng đổ rác thải xây dựng (xà bần) tràn ra mặt đường...
09:29 09/12/2021
Cây to đỗ ra đường tại địa chỉ 147 Thiên Thai, TP Huế. Kính gửi cơ quan...
08:58 09/12/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 11281772
Đang truy cập: 131
Zalo: 0941260505