Phản ánh, kiến nghị
Camera giám sát an ninh ở cột đèn xanh đèn đỏ ngã tư Huế Tôn (đối diện cây xăng Huế Tôn) bị lệch hướng chiếu vào Ủy ban nhân dân phường Thủy Châu, thị xã Hương Thủy.
Lượt xem: 42
Ngày gửi: 20:53 01/06/2021
Hạn xử lý: 16/06/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy kiểm tra và trả lời như sau:

Để đảm bảo an toàn, phòng chống trộm cắp tài sản nên Đài Truyền thanh thị xã lắp camera để chống trộm tại khuôn viên Đài Truyền thanh chứ không phải camera an ninh công cộng.

Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:37 25/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Phước Vĩnh (11)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Quán cơm Nhà Nâu, tại địa chỉ 45 Hàn Thuyên, phường Đông Ba, TP Huế thường...
12:58 24/09/2021
Hiện nay trên tuyến đường đối diện 51-57-59 Cao Xuân Dục, phía công viên...
12:04 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5472158
Đang truy cập: 1505
Zalo: 0941260505