Phản ánh, kiến nghị
Các loại dây điện, mạng và điện thoại giăng tứ tung, lộn xộn tại đường Đặng Văn Ngữ đoạn đầu kiệt 93, đã rất lâu chưa được xử lí, dọn dẹp, gây ảnh hưởng đến sự an toàn của người dân cũng như ảnh hưởng mĩ quan thành phố. Kính mong sớm nhận được sự quan tâm của các cấp chính quyền..
Lượt xem: 22
Ngày gửi: 20:23 01/07/2022
Hạn xử lý: 13/07/2022
Kết quả xử lý
Viettel Thừa Thiên Huế; VNPT Thừa Thiên Huế; FPT Thừa Thiên Huế; VTVcab tại Huế

Kính chào quý Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, các đơn vị Doanh nghiệp viễn thông, truyền hình cáp sẽ phối hợp xử lý dưới sự chủ trì chỉ đạo của Sở Thông tin và Truyền thông tiến hành xử lý nhiều trường hợp, trong đó có vị trí Ông/Bà phản ánh. Thời gian dự kiến trong Quý III năm 2022.

(Các Doanh nghiệp viễn thông cập nhật hình ảnh đang xử lý)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:20 15/07/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (206)
Công an huyện Quảng Điền (164)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Công an Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 16 giờ 26 phút, ngày 04/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H140248...
11:27 10/08/2022
Đoạn đường Phùng Hưng, trước kiệt 58 Phùng Hưng, phường Đông Ba,TP Huế,...
11:25 10/08/2022
Vào lúc 07 giờ 49 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75G146020...
11:25 10/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20035649
Đang truy cập: 8691
Zalo: 0941260505