Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng bế trẻ sơ sinh đi bán hàng rong ở các quán nhậu rất nhiều, mong các cơ quan chức năng làm rõ và ngăn chặn giùm. Tình trạng diễn ra đã 2-3 tháng nay. Hình ảnh chụp vào lúc 19 giờ 30 phút ngày 19/9/2022 tại đường Trịnh Công Sơn, phường Gia Hội.
Lượt xem: 17
Ngày gửi: 19:30 19/09/2022
Hạn xử lý: 29/09/2022
Kết quả xử lý
Phường Gia Hội; Đội Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính gửi: Quý Ông/Bà

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, Đội Quản lý đô thị thành phố Huế và UBND phường Gia Hội xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Qua nội dung phản ánh, Đội Quản lý đô thị đã cử lực lượng chức năng phối hợp Công an, UBND phường Gia Hội, để tuần tra, kiểm tra theo như nội dung phản ánh. Kết quả, tuần tra, kiểm soát địa bàn từ 16 giờ ngày 21/9/2022 đến 21h đêm trong những ngày vừa qua nhưng đến nay chưa phát hiện đối tượng nói trên.

Trong thời gian tới địa phương tiếp tục phân bổ lực lượng Công an, trật tự đô thị phường Gia Hội tiếp tục rà soát nắm tình hình, nếu phát hiện sẽ đưa về trụ sở Công an phường để phối hợp xử lý theo quy định của pháp luật.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:17 29/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
mang con đi như ri là ko đc rồi
CDTC (1) - 11:31 29/09/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (291)
Phòng Cảnh sát Giao thông (84)
Công an Thành phố Huế (25)
(17)
(14)
(10)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 14 giờ 00 phút, ngày 30/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75H169144...
14:00 30/09/2022
Vào lúc 13 giờ 53 phút, ngày 30/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75H116999...
13:53 30/09/2022
Vào lúc 13 giờ 47 phút, ngày 30/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D109445...
13:47 30/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21792672
Đang truy cập: 7914
Zalo: 0941260505