Phản ánh, kiến nghị
Bảng hiệu sai chính tả “bảo vệ”. Kính gửi cơ quan chức năng xử lý.
Lượt xem: 101
Ngày gửi: 11:57 04/06/2021
Hạn xử lý: 15/06/2021
Kết quả xử lý
Bảo hiểm xã hội tỉnh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Bảo hiểm xã hội (BHXH) tỉnh Thừa Thiên Huế kiểm tra và trả lời như sau:

BHXH tỉnh Thừa Thiên Huế xin trân trọng cám ơn việc chuyển thông tin và góp ý về sai lỗi chính tả trên Pa nô tuyên truyền chính sách Bảo hiểm xã hội, Bảo hiểm y tế tại Trụ sở BHXH tỉnh - Cơ sở 2 - Số 01 Nguyễn Lương Bằng - Thành phố Huế. BHXH tỉnh xin nhận khuyết điểm khi sơ suất để xảy ra việc này.

Ngay sau khi nhận được phản ảnh của Ông/Bà, Lãnh đạo BHXH tỉnh đã chỉ đạo cho Văn phòng BHXH tỉnh khắc phục sửa chữa ngay. Đến sáng ngày Chủ nhật 06/6/2021, đơn vị kỹ thuật đã sửa chữa xong. (Đính kèm hình ảnh)

Một lần nữa, BHXH tỉnh xin chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:17 11/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Vietcombank (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3863301
Đang truy cập: 3739
Zalo: 0941260505