Phản ánh, kiến nghị
Bãi vật liệu xây dựng tại kiệt 106 Minh Mạng vẫn ngang nhiên hoạt động với quy mô ngày càng lớn và vô cùng nguy hiểm, gây mất an toàn cho người dân tham gia giao thông, ô nhiễm môi trường, mặt dù chính quyền đã xử lý nhiều lần. (Ảnh chụp lúc 18h30 ngày 8/07/2021).
1/2
1
2
Lượt xem: 50
Ngày gửi: 21:49 08/07/2021
Hạn xử lý: 20/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Thủy Xuân

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuỷ Xuân kiểm tra và trả lời như sau:          

UBND phường đã tiến hành kiểm tra thực tế ngày 16/7/2021. Hiện hộ ông Nhơn vẫn còn tập kết cát khoảng 60m3. UBND phường đã yêu cầu ông Nhơn vận chuyển cát ra khỏi bãi tập kết, đồng thời không để gây ra tình trạng ô nhiễm môi trường, nếu hộ ông không chấp hành UBND phường sẽ xử lý theo quy định. (Đính kèm biên bản làm việc)  

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 16:58 30/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
hiện nay vẫn còn vận chuyển về tập kết tại bãi và hoạt động mua bán vẫn diễn ra bình thường, không có dấu hiệu giảm. Đề nghị kiểm tra lại
CDTC (1) - 22:39 30/07/2021
xử lý như vậy là không hợp lý
CDTC (1) - 22:42 30/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Phường Phước Vĩnh (7)
Phường Vỹ Dạ (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Trung tâm Phát triển Cụm Công nghiệp thành phố Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5634608
Đang truy cập: 7572
Zalo: 0941260505