Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng ô tô thường xuyên đậu đỗ sai quy định trước mặt khách sạn Vinpearl ở đường Hà Nội, cho dù bên phía khách sạn đặt biển cấm và rào chắn . Kính mong công an TP phân công lực lượng tuần tra xử lý. Xin cảm ơn !
Lượt xem: 371
Ngày gửi: 15:59 25/08/2019
Hạn xử lý: 04/09/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Qua tin phản ánh, Công an thành phố đã chỉ đạo đội Cảnh sát Giao thông - Trật tự trực tiếp đến hiện trường xử lý. Tuy nhiên, khi lực lượng chức năng đến thì phương tiện vi phạm đã rời khỏi hiện trường. Trong thời gian tới, Công an thành phố sẽ tiếp tục chỉ đạo Công an phường và Cảnh sát Giao thông - Trật tự thường xuyên tuần tra, nhắc nhở, xử lý các hành vi vi phạm. Công an thành phố cám ơn người dân đã phát huy tinh thần trách nhiệm của công dân về phản ánh vi phạm về an ninh trật tự cho cơ quan Công an và mong mọi người tiếp tục phát huy trong thời gian tới.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:57 26/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
75A 01128
CDTC (1) - 08:52 30/08/2019
gì mà ko hài lòng? sao bác ko gọi số trực ban đội CSGT-TT: 0234.3822340 để họ qua xử lý luôn đi? CATp đi bộ qua Vinpearl có vài bước, lại còn nhanh chóng nữa. chứ phản ánh lên đây còn bao nhiêu bước mới đến CATP tiếp nhận rồi giao nhiệm vụ xử lý cho cán bộ thì xe vi phạm đã đi mất rồi, còn xử nguội thì Huế chưa áp dụng nhé bác, ghi biển số ra để làm gì?
CDTC (2) - 22:11 31/08/2019
chào bạn !. Thứ nhất là việc ghi biển số ko phải mình mà đó là CD khác vào tương tác thôi chứ mình cũng biết hiện tại chưa triển khai phạt nguội. Thứ hai mình không hài lòng không phải xử phạt ko thành công chiếc xe đó mà lý do chính là rất nhiều phản ánh Công an TP đều ghi trong nội dung " sẽ có các biện pháp căn cơ để xử lý vấn đề trật tự giao thông hiện nay " nhưng nhiều ô tô đậu đỗ sai quy định ngay tại những tuyến đường chính trung tâm TP thường xuyên mà cũng ko thấy csgt xử lý thì những biện pháp căn cơ đó khi nào mới thực hiện. Trân trọng
CDTC (3) - 15:09 02/09/2019
Hiện nay, Công an thành phố đã và đang triển khai đồng bộ các giải pháp đảm bảo trật tự an toàn giao thông trên địa bàn thành phố; tuy nhiên, ý thức của một bộ phận người tham gia giao thông còn hạn chế nên tình hình vi phạm vẫn còn diễn ra. Công an thành phố cám ơn Ông (bà) đã thường xuyên tương tác và phản ánh các vấn đề về ANTT trên địa bàn cho Công an thành phố nắm và xử lý. Tuy nhiên, mọi đóng góp đều trên cơ sở xây dựng để từ đó đạt hiệu quả trong công tác giải quyết các vấn đề nổi lên. Xin chân thành cám ơn!
Công an Thành phố Huế - 15:02 07/09/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505