Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Cột đèn chiếu sáng tại đường Nguyễn Tất Thành (Trước số nhà 354 Nguyễn Tất Thành), Ê-cu giữ trụ đèn bị rỉ rét chỉ còn lại bu-lông. Tôi kính báo đến quý cơ quan để có biện pháp khắc phục.
1/2
1
2
Lượt xem: 131
Ngày gửi: 18:23 19/08/2019
Hạn xử lý: 28/08/2019
Kết quả xử lý
UBND Thị xã Hương Thủy

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND Thị xã Hương Thuỷ kiểm tra và trả lời như sau:

Các cột đèn chiếu sáng trên đường Nguyễn Tất Thành được chôn cố định trên móng bê tông; các bu lông theo phản ánh chỉ cố định phần đế gang và mang tính chất trang trí nên không ảnh hưởng đến kết cấu cột đèn cũng như gây nguy hiểm cho người dân. Trong thời gian đến, UBND thị xã sẽ tiếp tục chỉ đạo các đơn vị liên quan kiểm tra các cột đèn trên tuyến đường Nguyễn Tất Thành để bổ sung, thay thế các bu lông bị hỏng nhằm đảm bảo mỹ quan đô thị.

UBND Thị xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:55 29/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505