Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Số nhà 120 Lê Thánh Tôn, phường Thuận Lộc, thành phố Huế (ngay bên cạnh UBND phường Thuận Lộc) ngang nhiên dựng chòi không biết làm gì gây ảnh hưởng tới mỹ quan đô thị. Kính gửi cơ quan chức năng xử lý.
Lượt xem: 251
Ngày gửi: 16:18 19/08/2019
Hạn xử lý: 28/08/2019
Kết quả xử lý
Phường Thuận Lộc

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Lộc kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã làm việc với hộ gia đinh vi phạm và yêu cầu gia đình tháo dỡ ngay phần chòi dựng lấn chiếm vỉa hè làm ảnh hưởng tới mỹ quan đô thị. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:29 23/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505