Phản ánh, kiến nghị
Tại 139 đường Trường Chinh có một Container để ở bãi đất trống đã lâu mà không thấy chủ đến lấy đi, đề nghị chính quyền vào cuộc rà soát, buộc chủ Container dời đi nơi khác.
Lượt xem: 218
Ngày gửi: 19:45 18/08/2019
Hạn xử lý: 27/08/2019
Kết quả xử lý
Phường An Đông

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND phường An Đông đã tiến hành kiểm tra, xác minh hiện trạng tại địa chỉ 139 Trường Chinh hộp Container trên đã được di dời, hoàn trả mặt bằng hiện trạng. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:54 21/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505