Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Xây dựng công trình kiên cố lấn chiếm vỉa hè ở số nhà 21 An Dương Vương. Kính mong cơ quan chức năng đến hiện trường kiểm tra chấn chỉnh. Xin cảm ơn!
Lượt xem: 185
Ngày gửi: 10:27 18/08/2019
Hạn xử lý: 27/08/2019
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND Phường An Cựu chỉ đạo Tổ đô thị phường đã đề nghị hộ gia đình tháo dỡ phần xây dựng lấn vỉa hè. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:28 22/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Cái cầu thang nớ gập lên xuống dễ dàng. Xử lý như vậy có đúng hiệu quả không, phù hợp lâu dài không ?
CDTC (1) - 16:18 23/08/2019
vừa phải thôi bác ơi. cái nớ họ gập lên gập xuống rứa ảnh hưởng chi cái vỉa hè đâu. họ muốn chạy xe xuống thì hạ xuống, xong rồi gấp lên. mà gấp rứa thì có ảnh hưởng chi đến cái vỉa hè của bác mô hè? hơi quá rồi đó bác.
CDTC (2) - 22:52 23/08/2019
còn nếu cái phần bê tông lòi ra quá cái cửa mà vi phạm về lấn chiếm thì đề nghị đập bỏ thôi. chứ cái thang nớ theo tôi thấy là ổn rồi
CDTC (2) - 22:54 23/08/2019
Cái thang thôi cũng khó khăn? Có thù ghét gì nhà người ta à? OK, thu thang đi rồi xe ra, người ra bác đến cõng có được không? Có ảnh hưởng gì đâu, chướng mắt phần xi măng thôi.
CDTC (3) - 09:06 30/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505