Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Dây điện viễn thông bị đứt sáng nay, xà xuống ngay trước kiệt 26 Phùng Hưng gây nguy hiểm cho bà con trong xóm và người đi đường. Người dân lấy bao nilon cột vào dây để mọi người thấy mà tránh. Đề nghị cơ quan chức năng cử nhân viên tới xử lý gấp !!!
Lượt xem: 303
Ngày gửi: 13:49 17/08/2019
Hạn xử lý: 27/08/2019
Kết quả xử lý
FPT Thừa Thiên Huế; Viettel Thừa Thiên Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, FPT Thừa Thiên Huế đã cử cán bộ kỹ thuật đến hiện trường kiểm tra và đã xử lý xong vị trí dây cáp sà xuống đường đảm bảo người dân lưu thông an toàn. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:18 17/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505