Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Trong quá trình xây dựng sân khấu chương trình kỷ niệm của Chợ Đông Ba, Ban quán lý chợ đã lấn chiếm đường đi của xe, vi phạm an toàn giao thông.Ban quản lý chợ có quyền làm như vậy ko? Có văn bản nào để ban quản lý được phép? Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra! Xin cảm ơn!
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 562
Ngày gửi: 09:40 15/08/2019
Hạn xử lý: 23/08/2019
Kết quả xử lý
UBND Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

UBND Thành phố đã có văn bản số 3096/UBND-GT ngày 14/8/2019 về việc sử dụng lòng đường Trần Hưng Đạo (phía chợ Đông Ba). (Đính kèm văn bản)

UBND Thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 14:40 16/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
có mấy cái phản ánh đọc thấy mệt người. super soi.
CDTC (1) - 17:54 16/08/2019
phản ánh ngu rứa mà cũng p/ánh được, đã ngu lại còn thích thể hiện
CDTC (5) - 10:24 19/08/2019
Toàn người xoi mói phản ánh không đâu vào đâu
CDTC (2) - 17:46 17/08/2019
cần phải có ý thức phản ảnh nữa chứ không phải cái gì cũng đưa lên đây được
CDTC (3) - 18:16 17/08/2019
Có phản ánh nên suy nghĩ sâu xa một chút
CDTC (4) - 22:50 17/08/2019
Đúng là phản ảnh không đâu vào đâu ! Người ta không có phép mà dám chặn cả một quảng đường ngay trung tâm thành phố à ?
CDTC (6) - 10:23 20/08/2019
tôi thấy phản ánh này có tính xây dựng mà,,,
CDTC (7) - 12:18 20/08/2019
có chút câu từ nào mang tính xây dựng ko? tôi chỉ toàn thấy xóc và xỉa thôi. chỉ có chắc ông là xây với dựng thôi đó
CDTC (1) - 22:49 21/08/2019
ông ở chung nhà tên phản ánh trên ah. hèn chi suy nghĩ ngang đó.haizzz
CDTC (3) - 02:17 23/08/2019
nhắc đến huế thị cả nước và quốc tế sẽ nói đến Đại Nội. cầu Trường Tiền và Chợ Đông Ba.vừa rồi là kỷ niệm 120 năm thành lập chợ Đông Ba. mình là con dân huế luôn hãnh diện có Chợ Đông Ba To lớn về cả tuổi đời và diện tích nhất nhì nước. với 120nam thành quả đó chỉ lấn chiếm 1 phần để tổ chức lễ kỷ niệm.tôi hỏi người phản ảnh trên. bạn có phải con người con cháu công dân xứ Huế ko. bạn đang sống trong tp du lịch mà chợ Đông Ba góp phần thúc đẩy du lịch cho Tỉnh nhà. cái phản ảnh ấu trĩ nên loại ra khỏi đầu bạn đi.
CDTC (3) - 02:08 23/08/2019
Tui có ý kiến , bộ phân xử lý thông tin nên mở tương tác để moi người góp ý , trước khi trả lời phản hồi, để cho người phản ánh thấy được cái gì nên đưa lên góp phần để huế tốt đẹp hơn với tính xây dựng, thay vi chỉ đưa lên với tính soi mói
CDTC (8) - 21:19 27/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505