Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Dọc đường Phan Đình Phùng sát cầu An Cựu về đêm tình trạng bán quán nhậu vỉa hè vẫn tràn lan, phóng uế xuống sông An Cựu, thỉnh thoảng còn đánh nhau, không thấy Công an phường hay UBND phường xử lý (thỉnh thoảng còn gặp người có chức năng xử lý vẫn ngồi ở đây), chính vì thế khó xử lý.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 314
Ngày gửi: 07:51 15/08/2019
Hạn xử lý: 23/08/2019
Kết quả xử lý
Phường Phú Nhuận

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Nhuận kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường chỉ đạo các lực lượng làm nhiệm vụ trật tự đô thị kiểm tra, xử lý, vào các tối 18/8/2019 đến 20/8/2019 các lực lượng của Phường đã tiến hành kiểm tra vị trí phản ánh và trên toàn tuyến đường Phan Đình Phùng, đã tiến hành lập biên bản vi phạm hành chính đối với các chủ quán lấn chiếm vỉa hè để buôn bán, kinh doanh ăn uống. UBND phường tiếp tục chỉ đạo các lực lượng làm nhiệm vụ trật tự đô thị tiến hành kiểm tra và xử lý vi phạm các địa điểm trên trong thời gian đến. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 14:43 21/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Tối nào cũng bán quán trên vĩa hè dọc đường phan đình phùng chứ đã dẹp đâu xử phạt cho tồn tại
CDTC (1) - 13:54 22/08/2019
Tối nào cũng bán quán trên vĩa hè dọc đường phan đình phùng chứ đã dẹp đâu xử phạt cho tồn tại
CDTC (1) - 13:55 22/08/2019
Tối nào cũng bán quán trên vĩa hè dọc đường phan đình phùng chứ đã dẹp đâu xử phạt cho tồn tại
CDTC (1) - 13:55 22/08/2019
Tối nào cũng bán quán trên vĩa hè dọc đường phan đình phùng chứ đã dẹp đâu xử phạt cho tồn tại
CDTC (1) - 13:55 22/08/2019
Tối nào cũng bán quán trên vĩa hè dọc đường phan đình phùng chứ đã dẹp đâu xử phạt cho tồn tại
CDTC (1) - 13:55 22/08/2019
Tối nào cũng bán quán trên vĩa hè dọc đường phan đình phùng chứ đã dẹp đâu xử phạt cho tồn tại
CDTC (1) - 13:55 22/08/2019
Tối nào cũng bán quán trên vĩa hè dọc đường phan đình phùng chứ đã dẹp đâu xử phạt cho tồn tại
CDTC (1) - 13:55 22/08/2019
Người dân buôn bán ở khu vực này thường xuyên đối phó với các lực lượng làm nhiệm vụ,nếu các hộ tiếp tục vi phạm chúng tôi sẽ lập biên bản xử lý theo tình tiết tăng nặng(cả Phường -Thành Phố xử lý rất nhiều lần ở khu vực này)
Phường Phú Nhuận - 14:53 22/08/2019
UBND Phường-Công An Phường phối hợp -Đội QLĐT TP-Đội CSTT-GT Thành Phố sẽ tiếp tục ra quân giải quyết trật tự đô thị ở khu vực này.Hiện nay đang giải quyết các địa điểm phức tạp khác tại địa bàn Phường.
Phường Phú Nhuận - 14:57 22/08/2019
Hahaha 🤣🤣🤣 lời biện hộ, tôi nghỉ tư duy như các ông ko đời nài dẹp được, dễ thì ko làm tìm khó mà làm, dẹp từ nhỏ đến lớn, từ dễ đến phức tạp. Bó tay với tư duy và cách làm việc.
CDTC (1) - 15:52 02/11/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505