Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng xe chở vật liệu ra vào các cơ sở sản xuất bờ lô ở hai bên vỉa hè đường Võ Văn Kiệt, đoạn gần nút giao Nguyễn Khoa Chiêm. Gây hư hỏng vỉa hè và tha đất đá ra lòng đường gây ô nhiễm môi trường. Kính mong cơ quan chức năng xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 165
Ngày gửi: 10:08 14/08/2019
Hạn xử lý: 22/08/2019
Kết quả xử lý
Phường An Tây

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Tây kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã tuyên truyền, vận động và nhắc nhở các hộ kinh doanh bờ lô trên tuyến đường Võ Văn Kiệt không được để các xe chở vật liệu xây dựng di chuyển trên bó vỉa hè, việc bốc, dỡ bờ lô phải đảm bảo trật tự an toàn giao thông. Nếu các hộ tiếp tục vi phạm sẽ bị xử lý theo đúng quy định pháp luật.

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:11 30/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Hiện nay các hộ kinh doanh bờ lô hai bên vỉa hè đường Võ Văn Kiệt vẫn cho xe chở vật liệu lên xuống vỉa hè làm hư hỏng bó vỉa và tha đất đá ra lòng đường gây mất vệ sinh môi trường
CDTC (1) - 17:19 16/09/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505