Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Trật tự đô thị nên làm từ số nhà 155 đến 165 Điện Biên Phủ, phường Trường An. Chiếm hết lối đi bộ, phải đi xuống lòng đường (nơi thì để xe nơi thì đặt bàn ghế vật dụng khác buôn bán). Kiến nghị cơ quan chức năng xử lý triệt để, trả lại vỉa hè cho người đi bộ. Xin cám ơn!
1/2
1
2
Lượt xem: 204
Ngày gửi: 10:08 14/08/2019
Hạn xử lý: 22/08/2019
Kết quả xử lý
Phường Trường An

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Trường An kiểm tra và trả lời như sau:

Qua các đợt ra quân lập lại trật tự công cộng, trật tự đô thị trên địa bàn phường. UBND phường đã xử lý xử phạt vi phạm hành chính rất nhiều trường hợp đậu đỗ xe sai quy định và buôn bán lấn chiếm vỉa hè. UBND phường tiếp tục xử lý trong thời gian đến.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 16:07 21/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
tốt hơn hết nên chuyển vị trí đậu xe sát vào bên trong ,bên ngoài dành cho đi bộ . Đảm bảo ai lấn chiếm sẽ thấy ngay
CDTC (1) - 14:44 23/08/2019
óc gì mà nói câu đấy.đi mép đường à???học lớp mấy nghỉ thế
CDTC (2) - 15:23 31/08/2019
cái con người vô văn hóa, tưởng rứa là hay. Làm như đây là cái mạng xã hội mà nói này nói nọ chê bai. Đây có phải facebook gì đâu có rảnh rỗi cmt dạo
CDTC (3) - 21:44 31/08/2019
Ý họ nói thay vì để xe ở phía ngoài thì đổi sang để xe ở phía trong. Phía ngoài sẽ dư ra khoảng 1,5 m cớ sao nói đi mép đường. Chính ông mới coi lại học lp mấy là đúng hơn
CDTC (3) - 21:48 31/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505