Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Lấn chiếm vỉa hè tại địa chỉ 11 Đống Đa. Kính mong cơ quan chức năng xử lý. Xin cảm ơn!
1/2
1
2
Lượt xem: 148
Ngày gửi: 13:30 13/08/2019
Hạn xử lý: 21/08/2019
Kết quả xử lý
Phường Phú Nhuận

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Nhuận kiểm tra và trả lời như sau:

Hiện nay, UBND phường chỉ đạo các lực lượng thường xuyên lên kế hoạch để chấn chỉnh công tác trật tự đô thị trên địa bàn toàn phường trong giờ hành chính cũng như ngoài giờ hành chính một cách quyết liệt. Tại đường Đống Đa lực lượng chức năng của phường thường xuyên kiểm tra trong đó có vị trí phản ánh, lực lượng của phường đã trao đổi với chủ quán và yêu cầu di chuyển vào bên trong không được lấn chiếm vỉa hè nếu còn vi phạm UBND Phường sẽ lập biên bản xử lý, hiện nay chủ quán đã chấp hành.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 08:46 22/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Xin chân thành cảm ơn UBND Phường Phú Nhuận. Rất vui khi quý Phường giải quyết ổn thỏa tạo điều kiện cho buôn bán. Kính mong UBND Phường tiếp tục duy trì tại địa điểm phản ánh. Xin cảm ơn
CDTC (1) - 10:31 22/08/2019
Xin ghi nhận ý kiến phản ánh ,UBND Phường sẽ chỉ đạo các lực lượng làm nhiệm vụ thường xuyên kiểm tra nếu phát hiện vi phạm sẽ xử lý theo qui định .Hiện nay các lực lượng làm nhiệm vụ tập trung xử lý các điểm phức tạp về trật tự trên địa bàn theo kế hoạch.xin cám ơn!
Phường Phú Nhuận - 15:43 22/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505