Phản ánh, kiến nghị
Nước thải xả ra đường từ quán cafe Cathi 106 Đinh Tiên Hoàng, Thuận Thành, thành phố Huế gây ô nhiễm và muỗi. Mong cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý. Xin cám ơn!
Lượt xem: 191
Ngày gửi: 16:13 12/08/2019
Hạn xử lý: 21/08/2019
Kết quả xử lý
Phường Thuận Thành

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thuận Thành kiểm tra và trả lời như sau:

Vấn đề xả nước thải ra ngoài đường của quán Cà phê Cathi tại 106 Đinh Tiên Hoàng, UBND phường đã cử cán bộ đến địa điểm phản ánh để kiểm tra, xử lý. Tuy nhiên, qua kiểm tra hiện tại quán cà phê đã nghỉ kinh doanh và bàn giao mặt bằng cho Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố quản lý.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:54 26/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505