Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Xe đậu đỗ sai quy định cấm đậu ngày lẻ. Ảnh chụp lúc 20h10 ngày 11/8/2019 tại tuyến đường Trường Chinh. Đề nghị cơ quan chức năng xử lý.
Lượt xem: 231
Ngày gửi: 20:11 11/08/2019
Hạn xử lý: 20/08/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế trả lời như sau:

Công an thành phố sẽ chỉ đạo đội Cảnh sát Giao thông - Trật tự xác minh hành vi vi phạm, tra cứu thông tin phương tiện để từ đó xử lý theo quy định của pháp luật. Công an thành phố cám ơn người dân đã phát huy tinh thần trách nhiệm của công dân về phản ánh vi phạm về an ninh trật tự cho cơ quan Công an và mong mọi người tiếp tục phát huy trong thời gian tới.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:48 13/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Mấy bác nên phản ánh vào buổi sáng như thế mới đủ lực lượng đến xác minh hiện trường được chứ phản ánh tối như thế này không đủ lực lượng đi xử lý đâu trong khi ô tô chỉ đậu một lát rồi đi thôi à. Còn ảnh này theo quy định không phạt nguội được nhé chỉ có dùng tố cáo vi phạm thôi.
CDTC (1) - 18:02 14/08/2019
Hình như tháng 9 tới đây bắt đầu xử phạt qua hệ thống camera của Đô thị thông minh thì phải. Khi đó ai vi phạm sẽ nhận giấy hết
CDTC (1) - 18:04 14/08/2019
Tôi thấy các phản ánh ô tô vi phạm vào buổi sáng công an TP đều xử lý nhanh chóng được cả
CDTC (1) - 18:06 14/08/2019
làm sao bạn chứng minh được ảnh chụp đó là đúng ngày lẻ 11/8 để cơ quan chức năng xử lý được.
CDTC (2) - 22:14 20/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505