Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Biển báo giao thông tại ngã tư giao lộ Chu Văn An - Võ Thị Sáu, phường Phú Hội, nằm che khuất trong lùm cây làm cho người điều khiển phương tiện giao thông là xe ô tô trên 9 chỗ không thấy được hiệu lệnh cấm đậu đỗ xe trên 9 chỗ, mong các ban ngành chức năng có liên quan xem xét lại để có phương án xử lý, cám ơn.
Lượt xem: 145
Ngày gửi: 18:31 10/08/2019
Hạn xử lý: 20/08/2019
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế đã tiến hành kiểm tra. Qua kiểm tra, do người dân đặt chậu cây gây che khuất biển báo giao thông, UBND phường Phú Hội đã yêu cầu di chuyển và chặt các nhánh cây. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong nhận được các phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:01 26/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505