Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Tại kiệt 1 đường Đặng Chiêm trước đây chưa bao giờ ngập úng. Hiện nay, có một số hộ đằng sau tự phát đổ xà bần xây dựng cao khoảng 50 cm, vì vậy, khi trời mưa nước đọng ngập vào nhà gây xáo trộn cuộc sống các hộ đằng trước và phương tiện lội nước sâu ảnh hưởng giao thông. Đề nghị các cơ quan có thẩm quyền xem xét và giải quyết cho chúng tôi. Xin chân thành cảm ơn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 155
Ngày gửi: 20:36 09/08/2019
Hạn xử lý: 20/08/2019
Kết quả xử lý
Phường Hương Sơ

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND phường Hương Sơ đã mời các hộ dân Kiệt 1 tổ 1 phường Hương Sơ đến để giải quyết. Kết quả các hộ dân đã thống nhất lắp đặt ống thoát nước trên kiệt này. (Đính kèm hình ảnh và biên bản làm việc)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/6
1
2
3
4
5
6
Ngày xử lý: 08:16 20/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505