Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Trời nắng nóng, cây xanh không thấy Cty cây xanh tưới nước, thấy vàng lá dân tưới tạm thời mấy cây tại 166-172 và 153 Điện Biên Phủ Huế. Mong cơ quan chức năng quan tâm xử lý.
Lượt xem: 266
Ngày gửi: 07:38 09/08/2019
Hạn xử lý: 19/08/2019
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Trung tâm Công viên cây xanh Huế đã kiểm tra và giao cho đội cây xanh của đơn vị thường xuyên chăm tưới cây xanh tại tuyến đường Điện Biên Phủ trong mùa nắng nóng.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 07:59 12/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
mấy nhà gần đó tưới đi. chỉ tưới cái cây mà cũng chờ là sao?
CDTC (1) - 01:11 20/08/2019
ng dân dần thiếu ý thức bảo vệ môi trường, cái cây trước nhà mình sau này mình hưởng lợi thì mình chăm sóc cũng được. cứ chờ chính quyền là sao
CDTC (2) - 22:28 20/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505