Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Tại điểm giao nhau của kiệt 2 đường Nguyễn Thị Minh Khai và kiệt 76 đường Hùng Vương thường xuyên xảy ra tình trạng nhiều xe ô tô đậu đỗ sai quy định trong giờ hành chính. Đường kiệt thì nhỏ mà ô tô đỗ tràn lan cả 2 bên đường khiến cho việc lưu thông gặp khó khăn. Không những thế, nhiều xe ô tô đỗ ngay ngã ba làm che khuất tầm nhìn gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông. Kính mong các cơ quan chức năng xem xét giải quyết vấn đề trên. Xin cảm ơn !
1/3
1
2
3
Lượt xem: 316
Ngày gửi: 16:41 08/08/2019
Hạn xử lý: 19/08/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Qua phản ánh, Công an thành phố sẽ chỉ đạo đội Cảnh sát Giao thông - Trật tự xác minh hành vi vi phạm, tra cứu thông tin phương tiện để từ đó xử lý theo quy định của pháp luật. Đồng thời có giải pháp để giải quyết vấn đề dừng, đỗ như phản ánh trong thời gian tới. Công an thành phố cám ơn người dân đã phát huy tinh thần trách nhiệm của công dân về phản ánh vi phạm về ANTT cho cơ quan Công an và mong mọi người tiếp tục phát huy.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:48 13/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Tình trạng xe ô tô đậu đỗ không đúng quy định đang diễn ra hàng ngày , Rất mong cơ quan chức năng nhanh chóng giải quyết dứt điểm vấn đề này. Xin cảm ơn !
CDTC (1) - 17:06 13/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505