Phản ánh, kiến nghị
Lấn chiếm vỉa hè trên đường Hồ Đắc Di (khu vực gần chắn đường sắt Hồ Đắc Di). Kính mong cơ quan chức năng đến hiện trường kiểm tra chấn chỉnh vấn đề này. Xin cảm ơn!
Lượt xem: 220
Ngày gửi: 08:26 08/08/2019
Hạn xử lý: 16/08/2019
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Cựu kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo Tổ đô thị phường kiểm tra và đã đề nghị hộ vi phạm chấp hành đúng quy định về trật tự đô thị và cam đoan không tái lấn chiếm. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:10 16/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Lại tái phạm nhưng không thấy lực lượng đi xử lý. Trân trọng
CDTC (1) - 16:06 08/11/2019
UBND phường cám ơn phản ánh quý ông/bà; UBND phường tiếp tục chỉ đạo tổ đô thị xử lý các trường hợp vi phạm trật tự đô thị
Phường An Cựu - 08:26 09/11/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (14)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505