Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Công trình trước trụ sở Ban tiếp công dân của tỉnh, địa chỉ số 2 Tố Hữu thi công đã lâu nhưng không hoàn trả mặt bằng, không thu dọn vật liệu ảnh hưởng đến mỹ quan cũng như môi trường xung quanh. Đề nghị cơ quan liên quan xử lý.
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 120
Ngày gửi: 08:25 08/08/2019
Hạn xử lý: 19/08/2019
Kết quả xử lý
Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra và trả lời như sau:

- UBND Thành phố có cấp phép cho Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế thi công lắp đặt đường ống cấp nước dọc đường Tố Hữu, trong quá trình thi công đã không thu dọn và vệ sinh khu vực thi công theo quy định.

- Công ty đã nhắc nhở và yêu cầu Công ty CP Cấp nước Thừa Thiên Huế khẩn trương hoàn trả mặt bằng, thu dọn vật liệu, vệ sinh khu vực và đến ngày 12/8/2019 đã thực hiện xong. (Đính kèm hình ảnh)

Công ty chân thành cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 15:22 14/08/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505