Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng lấn chiếm vỉa hè trên đoạn đường Nguyễn Trường Tộ (Từ chắn đường sắt Nguyễn Trường Tộ cho đến nơi giao nhau Nguyễn Trường Tộ - Phan Chu Trinh). Kính mong UBND Phường đến hiện trường để chấn chỉnh tình trạng này. Xin cảm ơn !
Lượt xem: 273
Ngày gửi: 19:11 07/08/2019
Hạn xử lý: 16/08/2019
Kết quả xử lý
Phường Phước Vĩnh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phước Vĩnh kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường thường xuyên ra quân tiến hành xử lý vi phạm trật tự đô thị trên địa bàn phường. Tuy nhiên, ý thức chấp hành pháp luật của một số hộ vi phạm vẫn còn thấp, vì vậy việc buôn bán vi phạm đôi lúc vẫn còn xảy ra. Trong thời gian tới UBND phường tiếp tục ra quân xử lý vi phạm Trật tự đô thị trên địa bàn toàn phường. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:06 09/08/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Chỉ cần phường đi khỏi là họ lại bày ra lại , kính mong phường kiểm tra thường xuyên
CDTC (1) - 09:18 09/08/2019
đúng rồi bà con .
CDTC (2) - 17:20 09/08/2019
Đường Điện Biên Phủ thuộc phường Trường An cũng chẳng có trật tự. Mới thời gian đầu thấy rầm rộ nhưng nay nơi này chỗ nọ vẫn lấn chiếm vỉa hè... Đã làm thì làm cho nghiêm ...chứ nơi thì căng có nơi thì đi ngang thấy mà vẫn lơ
CDTC (3) - 11:22 13/08/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505